Giảm đau - Hạ sốt

SPASDIPYRIN

SỐ ĐĂNG KÝ: 893110167025 (VD-22549-15) HOẠT CHẤT – HÀM LƯỢNG: Alverin citrat 40mg DẠNG BÀO CHẾ: Viên nang cứng HẠN […]

DIANVITA EXTRA

SỐ ĐĂNG KÝ: 893111231600 (VD-33624-19) HOẠT CHẤT – HÀM LƯỢNG: Paracetamol 500mg Codein phosphat hemihydrat (tương đương 22mg codein base)

UPHADOL EXTRA

SỐ ĐĂNG KÝ: 893100099023 (VD-15480-11) HOẠT CHẤT – HÀM LƯỢNG: Paracetamol 500 mg Cafein 65 mg DẠNG BÀO CHẾ: Viên

UPHAGATIL

SỐ ĐĂNG KÝ: 893100488624 (VD-20884-14) HOẠT CHẤT – HÀM LƯỢNG: Paracetamol 500mg DẠNG BÀO CHẾ: Viên nang cứng (vàng bạc-xanh

PARACETAMOL 500 mg

SỐ ĐĂNG KÝ: 893100107124 (VD-20885-14) HOẠT CHẤT – HÀM LƯỢNG: Paracetamol 500mg DẠNG BÀO CHẾ: Viên nang cứng (cam bạc-xanh

Lên đầu trang